(¯`°•(¯`° THCS TT Gio Linh ´¯)•°´¯)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`°•(¯`° THCS TT Gio Linh ´¯)•°´¯)

Trường THCS TT Gio Linh- Ngôi nhà nhỏ

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

1 vòng kái lớp

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

1 vòng kái lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 vòng kái lớp   1 vòng kái lớp I_icon_minitimeSun Aug 09, 2009 9:53 am

1 VÒNG...CÁI LỚP
Đố các bạn….trong lớp học này khoảng cách nào là xa nhất?nó hem phải là khoảng cách từ cái bàn này đến cái bàn kia,hem phải là khoảng cách từ cái ghế này đến cái ghế kia,cũng hem phải là khoảng cách từ con nhỏ này đến cái thằng kia………..mà đó chính là khoảng cách của một vòng cái lớp
Một vòng cái lớp,đó cũng chính là khoảng cách lớn nhất,vì khi đó,phao để cạnh bên tay mà hem bjk phải quay cái gì và quay như thế nào…………mời các bạn cùng lắng nghe ca khúc: “Một Vòng Cái Lớp!”. (do tui và 1 ng` ban created)
Giáo viên cứ lặng lẽ đi,đôi ta cứ lặng lẽ quay,quay quay không chỉ trong kì thi,mà quay thì quay mỗi ngày…….
Em quay ư?
Em không quay!
Cô tin không?
Thật cô không tin……..
Lời nói đó khiến cho em bùn biết mấy người ơi!!!(em cứ bùn đi)
Một vòng cái lớp…….em ngồi đây,phao kề em………bên cạnh nhau ngỡ như thật xa……….không dám lật,không dám dòm……….dường như chính em chưa từng quay(lần nào)
Một vòng cái lớp……….em ngồi quay,cô tịch thu,em ngồi đây ngước mắt nhìn theo,không dám gọi cô……….máu cứ tuôn từ lỗ mũi vô bài thi…………
Một vòng cái lớp,người ta thường nói đồ vật đi một vòng lớn,cuối cùng cũng trở về tay chủ nhân……………nhưng đáng tiếc là khi nằm lại cạnh ta,trên phao đã có một dòng chữ:”đồ vật gian lận,bị bắt!” đến nỗi hem bjk phải làm seo để xóa đi dòng chữ đó………….
Một vòng cái lớp………….đến cuối cùng ta và phao cũng có 2 cuộc sống riêng,2 thế giới riêng……..mà trong 2 thế giới đó chỉ còn có chung hình bóng của thầy giám thị………vậy thì theo các bạn……..số phận đã đưa phao đi một vòng lớn,rồi quay lại nằm trong tay ta để làm gì???
Khách vi
Khách viếng thăm

1 vòng kái lớp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 1 vòng kái lớp   1 vòng kái lớp I_icon_minitimeMon Aug 10, 2009 5:06 pm

mới nghe 1 vòng trái bắp chứ chưa nghe 1 vòng cái lớp nơi tề....
tk kUn iêu hý...

1 vòng kái lớp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tổng hợp Game PC